คณะผู้บริหารเดินทางเข้าร่วมทำบุญ ณ วัดโพธ์น้อย จ.ศรีสะเกษ
.
เมื่อวันที่ 5 มี.ค.2566 ที่ผ่านมา – ดร. สมศักดิ์ ถนอมวรสิน ประธานกรรมการ คุณศศิธร ถนอมวรสิน รองประธานกรรมการ และ ดร. ชัชนันท์ ถนอมวรสิน รองประธานกรรมการบริหารและกรรมการผู้จัดการ ได้เดินทางร่วมทำบุญงานฉลองอุโบสถ ผูกพัทธสีมา ปิดทอง ฝังลูกนิมิต ณ วัดโพธิ์น้อย ต.กระหวัน อ.ขุนหาญ จ.ศรีสะเกษ เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่ครอบครัว บริษัท ไทยเอเย่นซี เอ็นยีเนียริ่ง จำกัด และบริษัท ฯในเครือ รวมถึงพนักงานทุกๆท่านในครั้งนี้ด้วย
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/03/3408742-2-1024x576.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/03/3408751-2-1024x251.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/03/3408985-2-576x1024.jpg)