เมื่อวันที่ 16 มกราคม 2567 – ที่ปรึกษาทีม Siam HR นำโดย ดร.บัญญัติ บุญญา และทีมงาน ได้เข้าพบผู้บริหารบริษัทฯ ท่านประธานสมศักดิ์ ถนอมวรสิน, CEO ดร.ภาณุ ถนอมวรสิน และ กรรมการบริหาร คุณสมลักษณ์ ถนอมวรสิน เพื่อขอพรปีใหม่ เนื่องในโอกาสขึ้นปีพุทธศักราช 2567 โดยท่านประธานได้ให้คำอวยพรที่เป็นสิริมงคลต่อทีมที่ปรึกษาและถ่ายรูปร่วมกัน ณ ห้องประชุมชั้น M อาคารวรสิน
![](https://thaia.co.th/wp-content/uploads/2024/01/684F5A77-D6E3-424D-A4E9-2670D3F39CB3.jpg)