ดร.สมศักดิ์ ถนอมวรสิน ประธานกรรมการ มีดำริให้จัดกิจกรรมแจกข้าวสารไรซ์เบอรี่ 5 กก. และปลากระป๋องทูน่าเกรดพรีเมี่ยม มอบให้พนักงาน Thai-A และบริษัทในเครือทุกคน เพื่อให้ได้รับประทานอาหารที่มีประโยชน์และดีต่อสุขภาพ โดยมอบหมายให้ CEO ดร.ภาณุ ถนอมวรสิน และ คุณบุญไชย จรูญ ผู้จัดการฝ่ายบุคคล เป็นตัวแทนดำเนินการในครั้งนี้ ซึ่งการรับมอบเป็นไปอย่างมีระเบียบเรียบร้อย มีการตรวจวัดไข้ และสวมหน้ากากอนามัย เว้นระยะห่าง ตามมาตรการป้องกันโควิด-19 ณ สำนักงานใหญ่ อาคารวรสิน ถนนวิภาวดีรังสิต เมื่อวันที่ 16 มี.ค. 2565 และ ณ โรงงานเชียงราก อำเภอสามโคก จ.ปทุมธานี เมื่อวันที่ 17 มี.ค. 2565 ที่ผ่านมา
![](https://thaia.co.th/wp-content/uploads/2022/03/2022.3.15_๒๒๐๓๑๖_21-768x1024.jpg)