THAI-A จัดงานรดน้ำขอพร “ประเพณีสงกรานต์ สืบสานวัฒนธรรมไทย” เนื่องในโอกาสวันสงกรานต์ประจำปี 2566
.
วันอังคารที่ 11 เมษายน 2566 – เพื่อเป็นการอนุรักษ์ขนบธรรมเนียมประเพณีไทย ช่วงเทศกาลสงกรานต์ ทางคณะผู้บริหารฯ และพนักงาน บริษัท ไทยเอเย่นซีเอ็นยีเนียริ่ง จำกัด พร้อมกลุ่มบริษัทในเครือ เข้าร่วมประเพณีรดน้ำขอพรผู้ใหญ่ โดย ดร.สมศักดิ์ ถนอมวรสิน ประธานฯ และ คุณศศิธร ถนอมวรสิน รองประธานฯ ณ ห้องประชุมชั้น M อาคารวรสิน ถนนวิภาวดีรังสิต แขวงจอมพล เขตจตุจักร กรุงเทพฯ เพื่อให้เป็นการเริ่มต้นปีใหม่ไทยที่มีความสุข
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0918-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0923-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0928-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0929-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0933-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0934-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0937-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0950-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1191-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1195-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1204-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1206-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1209-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1213-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1215-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1218-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1220-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1225-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1226-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1228-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1229-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1233-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1234-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1237-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1239-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1240-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1241-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1243-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1245-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1246-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1248-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1249-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1250-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1252-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1253-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1255-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1256-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1257-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1260-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1262-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1263-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1265-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1266-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1268-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1270-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1271-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1272-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1273-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1274-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1277-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1278-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1279-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1280-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1283-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1284-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1285-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1287-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1288-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1289-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1290-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1292-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1294-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1296-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1298-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1299-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1300-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1301-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1302-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1303-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1304-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1305-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1306-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1309-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1310-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1312-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1313-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1317-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1318-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1320-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1321-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1323-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1324-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1325-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1327-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1328-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1329-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1330-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1332-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1333-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1335-1024x683.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1343-1024x629.jpg)
![](https://thaia.net/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1347-1024x683.jpg)